Cáp quang chôn, cáp biển t kế với cấu trúc nén chặt tốt để chống sự co nén của ống chứa dây cáp
[0 voted]

Cáp quang chôn, cáp biển

  • Model: GYXTY33
  • Nhà cung cấp: VCTEL
  • Thuế: + VAT 10%
  • Đảm bảo về mặt cơ học, hiệu suất và nhiệt độ.
    Đặc biệt được thiết kế với cấu trúc nén chặt tốt để chống sự co nén của ống chứa dây cáp. 3. Chống được sự thủy phân và đặc biệt với sự lấp đầy của các hợp chất đảm bảo sự bảo vệ citical của sợi quang.
    Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và nó dễ dàng để cài đặt.
    Chịu được sự va đập và tính dẻo.

  • Printer   Email  Add favorites    Rss
  • Giá sản phẩm
  • Số lượng > 10: -5%
  • Giá dự án: Order
  • Giảm giá 1-5% cho đơn hàng lắp đặt trị giá trên 30 triệu
  • {Giá: Liên hệ}

Ứng dụng:
1. Cách thức lắp đặt: chôn trực tiếp/dưới biển
2. Thích hợp cho đường ống dài - xa và giao tiếp mạng LAN
3. Kiểu sợi quang: Single-mode/Multi-mode

Các đặc tính:
1. Đảm bảo về mặt cơ học, hiệu suất và nhiệt độ.
2. Đặc biệt được thiết kế với cấu trúc nén chặt tốt để chống sự co nén của ống chứa dây cáp. 3. Chống được sự thủy phân và đặc biệt với sự lấp đầy của các hợp chất đảm bảo sự bảo vệ citical của sợi quang.
4. Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và nó dễ dàng để cài đặt.
5. Chịu được sự va đập và tính dẻo.


Thông số kỹ thuật chi tiết:
1. Nhiệt độ hoạt động: -40°C ~ +60°C
2. Suy hao: @1310nm < 0.36dB/km @1550nm < 0.22dB/km

 

Fiber Count

Diameter (nm)

Weight (kg/km)

Min bending Radius (nm)

Max Tension (N)

Crush Pressure (N/100nm)

Dynamic

Static

Short Term

Short Term

Short Term

Short Term

2~12

8.2

100

25xD

12.5xD

3000

1000

3000

1000

 

    Số lượt xem sản phẩm: 26776, Ngày cập nhật cuối cùng: 12/13/2012